இப்படி ஒரு போஸ் யாரும் கொடுக்க மாட்டாங்க…!? அட இவர் சர்ச்சைக்குரிய நாயகியாச்சே…!!

Cinema Entertainment Movie Music

இப்படி ஒரு போஸ் யாரும் கொடுக்க மாட்டாங்க…!? அட இவர் சர்ச்சைக்குரிய நாயகியாச்சே…!!

 

சினிமா துறையை பொறுத்தவரையில் ஒவ்வொருவரும் நினைப்பது என்னவென்றால் சினிமா துறையில் எப்படியாவது பெரிய கதாநாயகன் அல்லது காயம் தான் ஆகிவிட வேண்டும் என்று அது மட்டும் இல்லாமல் ஒரு சிலர் இயக்குனராக சாதனை புரிவார்கள் ஒரு சிலர் நடந்த இயக்குனராக முடியுமா சாதனை புரிவார்கள் ஆனால் ஒரு சிலர் நடிகராகவும் இயக்குனராகவும் சாதனை புரிவார்கள்.

அனைவரும் எதை நோக்கி பயணம் செய்கிறார்கள் என்றால் ஒரு சிலர் புகழுக்காகவும் ஒரு சில பணத்திற்காகவும் ஆனால் ஒரு சிலர் பணத்திற்காக மட்டும் தேவையில்லாத வேலைகள் ஈடுபடுவார்கள் அல்லது இல்லாத ஒன்றை இருப்பது போன்று ஒரு சில பிரச்சனைகளை கையில் எடுத்து வருவார்கள். அந்த வகையில் நடிகை ஸ்ரீரெட்டி அவர்களை கூறலாம்

 

ஸ்ரீ ரெட்டி வரை பற்றி கூற வேண்டும் என்றால் சொன்னால் தெலுங்கில் ஒரு சில திரைப்படத்தில் மட்டும் நடித்திருக்கிறார் மேலும் இவர் கவர்ச்சியாக நடிப்பாரா அது மட்டுமல்லாமல் இவர் அடிக்கடி வருது கவர்ச்சி புகைப்படங்களை சமூக வலைதளங்களில் பதிவேற்றம் செய்வார் இவரது புகைப்படத்தை பார்ப்பதற்காகவே இவருக்கு ரசிகர்கள் பட்டாலும் அதிகமாக இருக்கிறார்கள் என்று கூட கூறலாம்.

எப்படி இருக்கும் பொழுது நடிகை ஸ்ரீரடி அவர்கள் நிறைய போராட்டம் நடத்திருக்கிறார் இவர் ஒரு முறை தனது மேலாடையை கழட்டி ஒரு அலுவலகத்திற்கு முன்னால் உட்கார்ந்து விட்டார் இவருக்கு நியாயம் கிடைக்கும் வரை இங்கிருந்து எழுந்துச் செல்ல மாட்டேன் என்று பிடிவாதமாக இருந்தால் அதன் பிறகு போலீசார் வந்து இவரை போராட்டத்திலிருந்து வெளியே அனுப்பி வைத்தனர்.

 

இப்படி இருக்கும் பொழுது நடிகை சிகரெட் அவர்கள் தமிழ் தெரியலைகள் நிறைய நடிகர்களை குறை கூறியிருக்கிறார் குறிப்பாக அனைவரும் நான் தனக்கு திரைப்படத்தில் நடிப்பு வாங்கி தருவதாக கூறிவிட்டு ஏமாற்றி விட்டார்கள் என்று கூறினார் நடிகை ஸ்ரீரெட்டி.

இப்படி இருக்க தற்பொழுது அவர் ஒரு புகைப்படத்தை அவர் சமூக வலைதளத்தில் பதிவேற்றம் செய்திருக்கிறார் இந்த புகைப்படம் முன்பு பதிவேற்றம் செய்திருந்தாலும் இது அப்பொழுது பார்க்கும் பொழுது ரசிகர்கள் அனைவரும் இப்படியா இவரது புகைப்படத்தை பதிவேற்றம் செய்வார் என்று ஆச்சரியத்தோடு பார்த்து வருகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *