கூல் சுரேஷ் காரை அடித்து நொறுக்கிய சிம்பு ரசிகர்கள்…!! கதரி அழுதாரக் கூல் சுரேஷ்…!!

Cinema Entertainment Movie Music

வெந்து தணிந்தது காடு திரைப்படம் வெளியான திரையரங்கில் கூல் சுரேஷ் காரை அடித்து நொறுக்கிய சிம்பு ரசிகர்கள்…!! கதரி அழுதாரா கூல் சுரேஷ்…!!

 

தமிழ் சினிமாவில் தவிர்க்க முடியாத நாயகர்களில் ஒருவராக இருப்பவர்தான் நடிகர் சிலம்பரசன் அவர்கள் இவன் குழந்தை நட்சத்திரமாக நிறைய நடிகர்கள் நடித்திருப்பார்கள் ஆனால் பிறந்த குழந்தையாக இருக்கும் பொழுது இருந்து தற்போது வரையிலும் நடிகராக இருக்கும் ஒரே நடிகர் சிம்பு என்ற பெருமை இவருக்கு எப்பொழுதும் உண்டு இது போன்று வேறு எந்த ஒரு நடிகரும் நடிகையும் இவ்வாறு இருந்ததில்லை.

நடிகர் சிம்பு அவர்கள் முதலில் எவ்வளவு படங்கள் தோழி படங்களை கொடுத்திருந்தாலும் தற்பொழுது வரையில் மிக நல்ல படங்களை தேர்ந்தெடுத்து நடித்துள்ளார் அதில் குறிப்பாக தற்பொழுது மாநாடு திரைப்படம் 100 கோடி வசூலை கடந்தது அதற்கு அடுத்தபடியாக இன்று வெளியாகிய வெந்து தணிந்தது காடு திரைப்படமும் தற்பொழுது திரையரங்கில் வெற்றிகரமாக ஓடிக் கொண்டிருக்கிறது.

 

நடிகர் சிம்புவின் நண்பரான கூல் சுரேஷ் அவர்கள் எப்பொழுதுமே நடிகர் சிம்பு அவர்களை புகழ்ந்து பேசுவார் எந்த ஒரு திரைப்படம் வந்தாலும் அந்த திரைப்படத்திற்கு இவர் ஏதாவது ஒரு கருத்துக்களை கூறுவார் இப்படி இருக்கும் பொழுது இன்று வெளியான விந்து தெரிந்தது காடு திரைப்படத்தை காண கூல் சுரேஷ் அவர்கள் ரசிகர்கள் மத்தியில் அவரது காரில் வந்து இறங்கினார்.

அப்பொழுது ரசிகர்கள் படை அவரை சூழ்ந்து கொள்ள அவரது கார் கண்ணாடி உடைந்தது இவருக்கும் மூச்சு திணறல் போன்று வந்து விட்டது ஏனென்றால் ரசிகர்களின் கூட்டம் அவ்வளவாக இவரை சூழ்ந்து கொண்டது இதனால் அங்கிருந்து கூல் சுரேஷ் அவர்களை பத்திரமாக மீட்டுக் கொண்டு திரையரங்கினுள் உட்கார வைத்து விட்டனர்.

 

அப்படி இருந்தும் விடாமுயற்சியோடு இன்று ரசிகர்கள் அவரது காரினை சேதப்படுத்தி இருந்தாலும் அவர்கள் அதாவது இந்த திரைப்படத்தைக் காண எவ்வளவு ஆர்வமாக இருக்கிறார்கள் என்ற எண்ணத்தோடு அதனை பெரிதாக எடுத்துக் கொள்ளவில்லை கோபம் கொள்ளவில்லை அது மட்டுமல்லாமல் நடிகர் சிம்பு மீது ரசிகர்கள் இவ்வளவு பாசம் வைத்திருக்கிறார்களா என்று நடிகர் கூல் சுரேஷ் பெருமையாக பேசிக் கொண்டிருந்தார்.

இப்படி இருக்க இன்று நடிகர் சிம்பு அவர்களே கூல் சுரேஷ் அவர்களுக்கு நன்றி தெரிவித்தார் மேலும் திரைப்பட தற்போது திரையரங்கில் வெற்றிகரமாக ஓடிக் கொண்டிருக்கிறது. இந்தத் திரைப்படம் வெற்றி அடைய ரசிகர்கள் சார்பாக கேட்டுக்கொள்கிறோம். நன்றி வணக்கம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *