சிம்பு சிவகார்த்திகேயன் புது கூட்டணயா…?? மகிழ்ச்சியில் ரசிகர்கள்…!! இவர்கள் இருவருக்கும் போட்டியா…??

Cinema Entertainment Movie Music

இவர்கள் இருவருக்கும் போட்டியா…??சிம்பு சிவகார்த்திகேயன் புது கூட்டணயா…??

 

தமிழ் சினிமாவில் குழந்தை நட்சத்திரமாக அறிமுகமானவர்தான் நடிகர் சிலம்பரசன் இவர் அதாவது பிறந்ததிலிருந்து தற்பொழுது வரையிலும் நடித்துதான் வருகிறார் ஏனென்றால் இவர் குழந்தையாக இருக்கும் பொழுதே இவரை வைத்து இவரது தந்தை அதாவது டி ராஜேந்தர் அவர்கள் நிறைய திரைப்படங்களில் நடிக்க வைத்திருக்கிறார்.

ஒரு கட்டத்திற்கு மேல் அதாவது இளம் வயது வந்தவுடன் நடிகர் சிம்பு அவர்கள் தமிழ் திரையுலகில் கதாநாயகனாக நடிக்க ஆரம்பித்து விட்டார் தற்பொழுது வரையிலும் நடித்துக் கொண்டுதான் இருக்கிறார் இவர் நடிப்பில் பல வெற்றி படங்கள் உருவாகியிருக்கிறன காதல் அழிவதில்லை என்ற திரைப்படத்தின் மூலமாக தமிழ் திரையுலகில் கதாநாயகனாக அறிமுகம் ஆகிய சிம்பு அவர்கள் அதற்கடுத்தபடியாக தமிழ் குத்து என நீ ஒரு சில திரைப்படங்களில் நடித்தார்.

 

ஆனால் அவருக்கு நல்ல பெயர் வாங்கிக் கொடுத்த திரைப்படம் என்றால் மன்மதன் கோவில் தொட்டி ஜெயா போன்ற சிறப்பான திரைப்படங்களையும் பண்ணியிருக்கிறார் தற்பொழுது வரையிலும் பல வெற்றி படங்களை கொடுத்த சிம்பு அவர்கள் தற்பொழுது வந்த மாநாடு திரைப்படம் தான் இவரது சினிமா வாழ்க்கையில் நூறு கோடி வசூலை எட்டிய திரைப்படம்.

எப்படி இருக்க நடிக்க வந்து குறைந்த வருடங்கள் ஆன சிவகார்த்திகேயன் அவர்கள் டாக்டர் தான் என இரண்டு திரைப்படங்களும் 100 கோடி வசூலை எட்டியது இதனால் ரசிகர்கள் சிவகார்த்திகேயன் மற்றும் சிம்பு இவர்களுக்கு போட்டியா என்று கருத்துக்களை தெரிவித்து வந்தார்கள் ஆனால் நிஜ வாழ்க்கையில் அப்படி இல்லை என்பதற்காகவே தற்பொழுது ஒரு புகைப்படம் ஒன்று வெளியாகி உள்ளது.

 

ஆம் அதாவது இந்த வருடம் சைமா அவார்டு விருது விழாவில் நடிகர் சிம்பு மற்றும் சிவகார்த்திகேயன் மற்றும் பல நட்சத்திரங்கள் கலந்து கொண்டார்கள் அதில் சிம்பு மற்றும் சிவகார்த்திகேயன் இவர்கள் இருவரும் ஒன்றாக நின்று ஒரு புகைப்படத்தை வெளியிட்டார்கள் இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் இருவரும் ஒன்றாகத்தான் இருக்கிறார்கள் புதிதாக கூட்டணி வரப் போகுதோ என்று ஒரு சிலர் அவர்களது கருத்துக்களை தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

ஆனால் இவர்கள் இருவரும் சேர்ந்து நடிப்பார்கள் என்ற எந்த ஒரு அதிகாரப்பூர்வமான அறிவிப்பும் தற்பொழுது வரையிலும் வெளிவரவில்லை ஆனால் தாங்கள் இருவரும் நெருங்கிய நண்பர்கள் தான் எப்போதும் என்பதற்காக இந்த புகைப்படம் இருக்கிறது இதனை இரண்டு ரசிகர்களும் ஷேர் செய்து அவர்களது கருத்துக்களை தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *