இந்த நடிகரை பார்த்தால் மட்டும் எனக்கு பயம்…!! ஓப்பனாக கூறிய நடிகர் ராதாரவி…!! யார் அந்த பெரிய நடிகர் தெரியுமா…??

Cinema Entertainment Movie Music

அம்மாடி நடிகரை பார்த்தால் மட்டும் எனக்கு பயம் ஓப்பனாக கூறிய நடிகர் ராதாரவி அட இந்த நடிகரின் நடிப்பை பார்த்தால் தமிழ் திரைப்படம் அந்த அளவிற்கு இவருக்கு நடிப்பு திறமை இருக்கும்.

 

சினிமாவை பொறுத்தவரையில் அனைவராலும் அதிகம் விரும்பப்படும் நபர் யாரென்றால் கதாநாயகன் தமிழ் சினிமாவில் இந்த ஆண்டு காலம் முன்னணி நடிகர்களாகவும் மக்களின் விருப்பம் உடைய கதாநாயகர்களாகவும் வலம் வந்தவர்கள் எவ்வளவு பேர் இருக்கிறார்கள் அந்த வகையில் அனைவராலும் நடிக வேல் என்று அன்போடு அழைக்கப்படுவது தான் நடிகர் எம் ஆர் ராதா.

நடிகர் எம் ஆர் ராதா அவர்களுக்கு மகனாக பிறந்தவர் தான் நடிகர் ராதாரவி இவர் அனைத்து விதமான கதாபாத்திரங்களில் நடித்திருக்கிறார் குறிப்பாக கதாநாயகன் என அனைத்து விதமான கதாபாத்திரம் நடித்திருக்கிறார் இவர் நடிப்பு அவர் அப்பாவிற்கு இணையாக இருக்கும் அந்த அளவிற்கு சிறந்த நடிப்பு வெளிகாட்டக் கூடிய வராது மட்டும் இல்லாமல் இவர் யாருக்கும் எதற்கும் பயப்படாமல் தன்னுடைய கருத்தை வெளிப்படையாக கூறக்கூடிய நபர்.

 

எப்படி இருக்க நடிகர் ஆதார் அபி அவர்கள் அனைத்து நடிகர்களுடன் நடித்திருக்கிறார் குறிப்பாக அதாவது அந்த காலத்து நடிகர்களுடன் தொடங்கி தற்பொழுது வரையிலும் அனைவருடன் நடித்திருக்கிறார் குறிப்பாக விஜய் அஜித் ரஜினி கமல் சிம்பு என அனைத்து நடிகர்களுடன் நடித்த தற்பொழுது வரையிலும் நடித்து வருகிறார். எப்பொழுதும் தனக்கு தோன்றுகின்ற கருத்தை வெளிப்படையாக கூறக்கூடிய நபர் அதற்காக யாருக்காகவும் பயப்படவும் மாட்டார்.

எப்படி இருக்கும்பொழுது நடிகர் ராதாரவி அவர்கள் ஒரு பேட்டியில் கூறிய பொழுது நான் முதன்முதலில் நடிக்க வந்த பொழுது யாருக்கும் பயப்பட மாட்டேன் அது அப்போதிலிருந்து இப்பொழுது வரையிலும் அதை நான் கடைபிடிக்கிறேன் அதேபோல் எனக்கு ஒரே ஒரு நடிகர் என்றால் மட்டும் பயம் அவர் யார் என்று அவர் தான் நடிகர் திலகம் சிவாஜி கணேசன் அவர்கள் என்று கூறியிருந்தார்.

 

முதன்முதலில் நடிகர் சிவாஜி கணேசன் அவர்கள் பயிற்சிக்கு நேரமாச்சு என்ற திரைப்படத்தில் நடிக்க போன பொழுது இவருக்கு அவ்வளவு பயமா 10 முறைக்கு மேல் பாத்ரூம் சென்று வந்துவிட்டாராம். அதற்கடுத்தபடியாக தைரியத்தை வரவழைத்துக் கொண்டு அவருடன் நடித்தாராம் இந்த நிகழ்வை இவர் ஒரு பேட்டியில் கூறி இருக்கிறார் என்று கேட்ட ரசிகர்கள் சிவாஜியுடன் நடிக்கும் போது இவ்வளவு பயமாக இருந்ததா என்று அவர்கள் கருத்துக்களை தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

 

மேலும் இது போன்ற சினிமா செய்திகள் சின்னத்திரை செய்திகள் விளையாட்டு செய்திகள் அரசியல் செய்திகள் போன்றவற்றை உடனுக்குடன் தெரிந்து கொள்ள எங்கள் தளத்தை பின் தொடருங்கள் நன்றி வணக்கம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *