எம்ஜிஆர் மடியில் அமர்ந்திருக்கும் இந்த முன்னணி இயக்குனர் யார் தெரியுமா…?? அடக்கடவுளே இவர் தல அஜித்தின் விருப்பமான இயக்குனர் ஆச்சே…!! யார் அந்த இயக்குனர் தெரியுமா…??

Cinema Entertainment Movie Music

அடக்கடவுளே இவர் தல அஜித்தின் விருப்பமான இயக்குனர் ஆச்சே இளையராஜா கங்கை அமரன் சிவா இவர்கள் குடும்பத்தில் உள்ள இயக்குனர் தான் யார் அவர் தெரியுமா.

 

தமிழ் சினிமாவில் எவ்வளவோ முன்னணி நடிகர் நடிகைகள் இருக்கிறார்கள் ஆனால் அவர்களின் மகன் மற்றும் மகள் அதாவது வாரிசு நடிகர்களாக வருபவர்கள் அனைவரும் நடிகர்களாக வருகிறார்கள் என்பது கொஞ்சம் யோசிக்க கூடிய விஷயம் தான் ஏனென்றால் ஒரு சில நடிகர்களின் மகன்கள் வித்தியாசமான துறையை தேர்ந்தெடுத்து இருக்கிறார்கள் அந்த வகையில் நடிகர் சத்யராஜ் அவர்களின் மகன் நடிகராக இருந்தாலும் மகள் ஒரு மருத்துவராக இருக்கிறார்.

அதேபோல் இசைஞானி இளையராஜா அவர்களின் மகன் யுவன் சங்கர் ராஜா அவர்கள் அவரைக் கொண்டு ஒரு இசையமைப்பாளராக தான் வந்தார் ஆனால் அவரது தம்பி கங்கை அமரன் அவர்கள் ஒரு இயக்குனராகவும் பாடகராகவும் இசையமைப்பாளராகவும் இருந்தாலும் அவரது மகன் இயக்குனராக மட்டும் இருக்கிறார். அதாவது முதலில் நடிகராக அறிமுகம் ஆகி பின்னர் இயக்குனராக களம் இறங்கினார் அவர்தான் வெங்கட் பிரபு அவர்கள்.

 

இயக்குனர் வெங்கட் பிரபு அவர்கள் முதன் முதலில் சென்னை 600028 என்ற திரைப்படத்தை இயக்கினார் இந்த திரைப்படம் மாபெரும் வெற்றி பெற்றது அதாவது இளைஞர்களை கதாநாயகர்களாக மாற்றி அதிலும் குறிப்பாக நிறைய நடிகர்கள் அறிமுகமானவர்கள் குறிப்பாக வசந்த் அண்ட் கோ அவர்களின் மகன் ஒரு நடிகராக அறிமுகமான அதன் பின்பு சிவா மற்றும் பிரேம்ஜி என பல நடிகர்கள் இதில் அறிமுகமானவர்கள்.

அதற்கடுத்தபடியாக இவர் நிறைய திரைப்படங்களை இறக்கினார் குறிப்பாக சரோஜா என்ற திரைப்படத்தை இயக்குனர் இந்த திரைப்படம் எதிர்பார்த்த அளவுக்கு வெற்றி பெறவில்லை அதன் பின்பு மங்காத்தா என்று திருப்பதி தல அஜித் அவர்களை வைத்து இயக்குனர் இந்த திரைப்படம் எதிர்பார்த்ததை விட மாபெரும் வெற்றி பெற்று. தல அஜித் மற்றும் அர்ஜுன் இவர்கள் கூட்டணியில் மாபெரும் வெற்றி பெற்றது.

 

இதற்கு அடுத்தபடியாக நிறைய திரைப்படங்களை இயக்குனர் ஆனந்த திரைப்படம் அனைத்தும் வெற்றி பெறவில்லை குறிப்பாக பையா கார்த்திக் அவர்களை வைத்து பிரியாணி என்று சரிப்படுத்த அந்த திரைப்படம் வெற்றி பெறவில்லை அதன் பிறகு அவரது அண்ணன் சூர்யா அவர்களை வைத்து மாசு என்கிற மாசிலாமணி என்ற திரைப்படத்தை அந்த திரைப்படம் எதிர்பார்த்த அளவிற்கும் வெற்றி பெறவில்லை.

ஆனால் தற்பொழுது நடிகர் சிம்பு அவர்களை வைத்து மாநாடு என்ற திரைப்படத்தை இயக்குனர் இந்த திரைப்படம் மாபெரும் வெற்றி பெற்றது இதனை தொடர்ந்து அடுத்து தல அஜித் மற்றும் விஜய் அவர்களை வைத்து திரைப்படம் எடுக்க அவர் ஒரு அப்டேட் ஒன்றை கொடுத்திருக்கிறார் அது எந்த அளவிற்கு உண்மை என்பது தெரியவில்லை இப்படி இருக்க வெங்கட் பிரபு அவர்கள் ஒரு இளைஞர்களை விருப்பமான இயக்குனராக வலம் வந்து கொண்டிருக்கிறார்.

எப்படி இருக்கும் பொழுது சிறு வயதில் கங்கை அமரன் இளையராஜா அவர்கள் ஏதோ ஒரு விழாவிற்கு சென்றபோது அங்கு எம்ஜிஆர் இறந்திருக்கிறார் அப்பொழுது எம்.ஜி.ஆர் அவர்கள் மடியில் வெங்கட் பிரபு அவர்களை அமர வைத்து ஏதோ பேசிக் கொண்டிருக்கிறார்கள் அந்த புகைப்படம் தற்பொழுது சமூகவலை வருகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *