பலமுறை க ரு க் க லை ப் பு செய்த கனவு கன்னி நடி கை…!! போ தை க் கு அ டி மை யா ன துக்கு காரணம் இதுதான்…!! பிரபல நடிகையை பற்றி அ வ தூ றா க பேசிய பயில்வான் ரங்கநாதன்…!! யார் அந்த நடிகை தெரியுமா…??

Cinema Entertainment Fashion Movie Music

மயில் ரங்கநாதன் பிரபல நடிகை பற்றி கூறிய கருத்து என்னவென்றால் பலமுறை க ரு க் க லை ப் பு செய்த கனவு கன்னி நடி கை… போ தை க் கு அ டி மை யா ன துக்கு காரணம் இதுதான்

 

தமிழ் சினிமாவில் வளர்ந்து வரும் நடிகர்கள் வளர்ந்த நடிகர்கள் நடிகைகள் மற்றும் சினிமா துறையை பற்றி அனைத்து செய்திகளையும் தெரிந்து கொள்ள வேண்டும் என்றால் சினிமா செய்தி துறையை தான் நாம் அணுக வேண்டும் அப்படி மூத்த நடிகர் மூத்த சினிமா துறையில் உள்ள நபருமான நடிகர் மற்றும் பத்திரிகையாளர் பயில்வான் ரங்கநாதன் அவர்கள் நடிகர் மற்றும் நடிகைகளின் வாழ்க்கை வரலாற்றையும் அவர்கள் பற்றிய ஒரு சில உண்மை மற்றும் முரண்பாடான கருத்துக்களையும் வெளியிட்டு வருகிறார்.

அந்த வகையில் இவர் எப்பொழுதும் பல நடிகர்களை தவறாக கூறுவார் அதில் ஒரு சில உண்மை இருக்கலாம் பலரைப் பற்றி அவதூறாக பேசுவதாக தான் அனைவரும் கூறுவார்கள் இவர் அந்த வகையில் நிறைய நடிகர் மற்றும் நடிகைகளை தவறாக பேசியிருக்கிறார் அதற்கு நிறைய நடிகைகள் மற்றும் நடிகர்களும் இவருக்கு கண்டனம் தெரிவித்து வருகிறார்கள் ஆனாலும் இவர் இவ்வாறு பேசுவதை நிறுத்தவில்லை.

 

நடிகர் மற்றும் பத்திரிகையாளருமான பயில்வான் ரங்கநாதன் அவர்கள் பல திரைப்படங்களில் வில்லனாகவும் காமெடி கதாபாத்திரத்திலும் குணச்சித்திர வேடத்திலும் நடித்திருக்கிறார். இவர் நடிப்பதோடு மட்டுமல்லாமல் சினிமா பத்திரிக்கையாளர் என்பதால் அனைத்து நடிகர் மற்றும் நடிகைகள் பற்றி தெரிந்திருக்கலாம் ஆனால் அவர்கள் அந்தரங்க வாழ்க்கை பற்றி பேச இவருக்கு அனுமதி இல்லை.

அவர் பல நடிகை மற்றும் நடிக ர்களை அவதூறாக பேசி இதன் மூலம் அவர் பல சேனல்கள் மற்றும் பல சிறிய யூடியூப் சேனல்களில் தவறாக பேசி வருகிறார். இதை பலர் கண்டனம் தெரிவித்தும் அவர் அந்த வழக்கத்தை மாற்றுவதாக இல்லை இதை போல் தான் அனைத்து நடிகர் மற்றும் நடிகைகளை தவறாக பேசி அனைவரிடமும் வெறுப்பை சம்பாதித்துக் கொண்டிருக்கிறார்.

 

அந்த வகையில் களவாணி என்ற திரைப்படத்தின் மூலமாக தமிழ் திரையுலகத்திற்கு அறிமுகமான நடிகை தான் ஓவியா அவர்கள் இவர் சினிமாவில் ஒரு சில படங்களில் நடித்தாலும் மக்கள் ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பு பெறவில்லை களவாணி ஒரு திரைப்படம் மட்டுமே இவருக்கு நல்ல வரவேற்பை பெற்று தந்த அதன் பின்னி வந்து எந்த ஒரு திரைப்படம் இவருக்கு சினிமா வாழ்க்கையை ஜொலிப்பாக அமைக்கவில்லை.

ஆனால் இவருக்கு சினிமா வாழ்க்கையை விட சின்னத்திரை வாழ்க்கையில் மிகவும் பல கோடி ரசிகர்களை சம்பாதித்து கொடுத்த நிகழ்ச்சி தான் பிக் பாஸ் சீசன் 1 இந்த நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்ட ஓவிய அவர்கள் 50 நாட்கள் மட்டுமே இருந்த நிலையில் பல கோடி ரசிகர்களை சம்பாதித்தார் இப்படி இருக்க நடிகை ஓவியா அவர்களை பற்றி தவறாக பேசியுள்ளார்.

அது என்னவென்றால் நடிகை ஓவியா அவர்கள் பலமுறை கருக்கலைப்பு செய்ததாகவும் அதனாலதான் தற்போது உடல் எடை குறைந்து இப்படி மிகவும் ஒல்லியாக இருக்கிறார் என்று மகிழ்வான் ரங்கநாதன் அவர்கள் ஒரு பேட்டியில் கூறி இருக்கிறார்கள் அது மட்டுமல்லாமல் இதை மருத்துவரிடம் விசாரித்த பொழுது மருத்துவர் இதைத்தான் கூறினார்களா என்றும் அதை கூறியிருக்கிறார்.

அதுமட்டுமல்லாமல் நடிகை ஓவியா அவர்கள் ஆன் நன்பர்களுடன் அடிக்கடி பார்ட்டி க்கு செல்வதாகவும் அதனால் தான் ம துவிற்கு அடிமை ஆகி விட்டார் என்றும் கூறியிருக்கிறார்.இதற்கு ரசிகர்கள் பயில்வான் ரங்கநாதனுக்கு கன்னத்தை தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *